Xt062 kho cho thuê lưu trữ hàng ổn định lâu dài, với thiết kế khung thép, trống kho giao liền
Đường Quốc lộ 51, PhườngTam Phước, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
520 triệu
5,000 m2 (50x100)
6 pn
6 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
XT062Cho Thuê kho Logistics 5000m2 Trong KCN Tam Phước Tp. Biên Hòa Tỉnh Đồng nai - Giá thuê chỉ 4usd/m2 ----------------------------------Tổng DT khuân viên sân bãi rộng phù hợp xuất nhập hàng, Sử dụng Chung DT Kho : 5000m2 ( Ngang 45x111 m) Tiện ích trang thiết bị : •Trạm Điện Công Suất 1500kva •PCCC Thẩm Duyệt nghiệm Thu đầy đủ•Kết cấu xưởng cao ráo mới ,nền Epoxy full xưởng •Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi •Tiếp đón nhiều nghành nghề Cho phép
Giá thuê chỉ 4 usd/m2 cọc Hđ lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
XT062Cho Thuê kho Logistics 5000m2 Trong KCN Tam Phước Tp. Biên Hòa Tỉnh Đồng nai - Giá thuê chỉ 4usd/m2 ----------------------------------Tổng DT khuân viên sân bãi rộng phù hợp xuất nhập hàng, Sử dụng Chung DT Kho : 5000m2 ( Ngang 45x111 m) Tiện ích trang thiết bị : •Trạm Điện Công Suất 1500kva •PCCC Thẩm Duyệt nghiệm Thu đầy đủ•Kết cấu xưởng cao ráo mới ,nền Epoxy full xưởng •Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi •Tiếp đón nhiều nghành nghề Cho phép
Giá thuê chỉ 4 usd/m2 cọc Hđ lâu dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt062 kho cho thuê lưu trữ hàng ổn định lâu dài, với thiết kế khung thép, trống kho giao liền", có mã số #308968, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu