Xt063 nhà xưởng sản xuất tiếp nhận, thu hút đầu tư dn fdi, đa dạng ngành nghề sx
Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
655 triệu
5,600 m2 (40x100)
12 pn
10 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
XT063Cho Thuê Kho - Xưởng Ổn Định Lâu Dài…. KCN HỐ NAI - P Hố Nai. Đồng Nai. Vị trí: Cạnh KCN Amata .
Tổng diện tích sàn : 5600m².Diện tích nhà xưởng: 2800 m².Xưởng tầng 2800m2 nền chịu tải 750kgm2Hệ thống thang máy 2 cái tải trọng 3.5tấn Diện tích văn phòng: 250 m²,
Giao thông: Thuận tiện, container ra vào 24/7. Kết nối các KCN và quốc lộ 1A , cao tốc BH- VT , quốc lộ 51 Cơ sở vật chất: Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao• Hệ thống PCCC Tự Động đạt tiêu chuẩn; • Điện trạm công suất lớn ổn định; có nhà xe và công trình phụ trợ đầy đủ. • Khung thép tiền chế. Cột biên 13m. Đỉnh 16m• Giá Thuê cạnh tranh 4,5$ /m2 cọc 12 tháng • Ưu đãi điện tử và làm kho hàng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tổng diện tích sàn : 5600m².Diện tích nhà xưởng: 2800 m².Xưởng tầng 2800m2 nền chịu tải 750kgm2Hệ thống thang máy 2 cái tải trọng 3.5tấn Diện tích văn phòng: 250 m²,
Giao thông: Thuận tiện, container ra vào 24/7. Kết nối các KCN và quốc lộ 1A , cao tốc BH- VT , quốc lộ 51 Cơ sở vật chất: Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao• Hệ thống PCCC Tự Động đạt tiêu chuẩn; • Điện trạm công suất lớn ổn định; có nhà xe và công trình phụ trợ đầy đủ. • Khung thép tiền chế. Cột biên 13m. Đỉnh 16m• Giá Thuê cạnh tranh 4,5$ /m2 cọc 12 tháng • Ưu đãi điện tử và làm kho hàng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt063 nhà xưởng sản xuất tiếp nhận, thu hút đầu tư dn fdi, đa dạng ngành nghề sx", có mã số #308960, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu