Xt064 nhà xưởng kiên cố phục vụ linh hoạt nhiều ngành nghề. pc tự động, giao liền
Đường Nguyễn Trãi, PhườngTam Phước, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 300 triệu
19,000 m2 (100x190)
12 pn
10 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
XT KCN CNC NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN KCN SX CNC - Trực Thuộc TP Biên Hoà - Đồng Nau• Diện tích Khuôn Viên Đất: 19.000m²- Nhà Xưởng A : 5000m2- Nhà Xưởng B : 5000m2 - Nhà Điều Hành Văn Phòng 1 Tầng : 600m2- Các Công Trình Phụ Trợ : Nhà Ăn CNV , Nhà Xe, Phòng Nghỉ….• Giá thuê hấp dẫn: 4,7$ USD/m²/tháng (linh hoạt theo thời gian thuê)Trạm điện công suất lớn: 1000 KVAHạ tầng hoàn chỉnh: • Đường nội bộ rộng rãi, xe container di chuyển thuận tiện • Hệ thống PCCC Tự Động Đạt Chuẩn • An ninh bảo vệ 24/7
VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC – KẾT NỐI LINH HOẠT • Chỉ 30 phút đến Cảng nước sâu Cái Mép – Thị Vải • Kết nối nhanh đến tuyến cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu • Thuận lợi xuất nhập khẩu & lưu thông hàng hóa liên vùng
• PHÙ HỢP ĐA NGÀNH NGHỀ Sản xuất công nghiệp Lắp ráp – cơ khí – điện tửKho vận – logisticsChế biến thực phẩm & nhiều ngành nghề khác
• Nhà xưởng xây sẵn – nhận xưởng vận hành ngay• DN FDI, EPE cấp phép nhanh chóng
Đừng bỏ lỡ cơ hộ
VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC – KẾT NỐI LINH HOẠT • Chỉ 30 phút đến Cảng nước sâu Cái Mép – Thị Vải • Kết nối nhanh đến tuyến cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu • Thuận lợi xuất nhập khẩu & lưu thông hàng hóa liên vùng
• PHÙ HỢP ĐA NGÀNH NGHỀ Sản xuất công nghiệp Lắp ráp – cơ khí – điện tửKho vận – logisticsChế biến thực phẩm & nhiều ngành nghề khác
• Nhà xưởng xây sẵn – nhận xưởng vận hành ngay• DN FDI, EPE cấp phép nhanh chóng
Đừng bỏ lỡ cơ hộ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 100 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 190 m |
| Diện tích | 19,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt064 nhà xưởng kiên cố phục vụ linh hoạt nhiều ngành nghề. pc tự động, giao liền", có mã số #308912, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu