Xt070 nhà xưởng kiên cố ,sẵn sàng phục vụ sản xuất lâu dài, trống xưởng giao liền
Đường An Phước, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai
120 triệu
2,000 m2 (40x50)
2 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
XT070Nhà Xưởng Cho Thuê Tại Long Thành - Đồng Nai. giá chỉ 60k/1 m2/1 tháng.------------------------------------- Nhà Xưởng Cho Thuê DT: 2000 m2• Kết Cấu Khung thép, Cột Biên Cao 7,5 m , Đỉnh 13m• Hệ thống phòng cháy vách tường. • Trạm điện hạ theo yêu cầu sản xuất của quý khách hàng phù hợp nhu cầu sản xuất.• Thu Hút sản xuất đa dạng ngành nghề: Bao Bì, in ấn, Gỗ xk, May Mặc , Lắp ráp Link Kiện, kho, logistics...• Pháp Lý : Đất ngoài kcn có pháp lý đầy đủ cho doanh nghiệp Việt Nam đứng tên.• Vị Trí : - Nằm Trên tuyến giao thông Huyết Mạch gần Quốc Lộ 51 Cách TP HCM 20 km, Cảng hàng không mới Long Thành và các cảng hàng hải quốc tế.
• Thời Gian Kết Nối Lâu Dài 3 - 5 năm hoặc 10 năm theo nhu cầu khách• Giá Thuê: 60k/1 m2/1 tháng• Xưởng đang Hoàn Thiện. Bàn Giao Sản Xuất từ 30-60 ngày khi ký hd thuê.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
• Thời Gian Kết Nối Lâu Dài 3 - 5 năm hoặc 10 năm theo nhu cầu khách• Giá Thuê: 60k/1 m2/1 tháng• Xưởng đang Hoàn Thiện. Bàn Giao Sản Xuất từ 30-60 ngày khi ký hd thuê.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 2,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt070 nhà xưởng kiên cố ,sẵn sàng phục vụ sản xuất lâu dài, trống xưởng giao liền", có mã số #310122, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu