Xt075 cho thuê kho phù hợp vận hành logistic với khuôn viên sân bãi rộng, cont 24h
Đường Nguyễn Trãi, Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
520 triệu
4,330 m2 (40x108)
8 pn
10 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
XT075Cho thuê Kho vận hành 4.330m2 KCN GIANG ĐIỀN Giá thuê 120k/m2 ------------------------------------- Kết cấu xưởng xây dựng mới Hạng A Quốc Tế :• Diện tích cho thuê : 4.330m2 • Có văn phòng 130m2 trong xưởng • Có nhiều cửa dock lên hàng • PCCC lắp đặt tự động thẩm duyệt nghiệm thu • Hệ thống phun vữa chống cháy Hạng A Quốc Tế • Tường Rào Bảo vệ 24/24 an ninh tuyệt đối
Toạ Lạc KCN Trảng Bom là một trong những 3 khu chế xuất lớn của tỉnh ĐN có quy hoạch bài bản và chuyên nghiệp, liên kết dễ dàng với các tuyến g.thông vận tải chính như Ql1A, QL 51, đường Võ Nguyên Giáp, cao tốc Hồ Chí Minh – Long Thành – Dầu Giây. Mang lại điểm mạnh trong công việc giao vận
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Toạ Lạc KCN Trảng Bom là một trong những 3 khu chế xuất lớn của tỉnh ĐN có quy hoạch bài bản và chuyên nghiệp, liên kết dễ dàng với các tuyến g.thông vận tải chính như Ql1A, QL 51, đường Võ Nguyên Giáp, cao tốc Hồ Chí Minh – Long Thành – Dầu Giây. Mang lại điểm mạnh trong công việc giao vận
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 108 m |
| Diện tích | 4,330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt075 cho thuê kho phù hợp vận hành logistic với khuôn viên sân bãi rộng, cont 24h", có mã số #310130, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu