Xt076 cho thuê xưởng ưu tiên sx chế tạo công nghiệp, cnc, cn phụ trợ không ô nhiễm
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
188 triệu
3,500 m2 (25x140)
2 pn
4 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT076Cho Thuê Xưởng Sản Xuất CNC Cụm Công Nghiệp Long Bình - Đồng Nai• DT Khuôn Viên 3500m2 • NX : 2500m2 ( 20m x 125m ) • Hệ Thống PCCC Vách Tường• TBA Nguồn : 56OKva• Đường thông xe Cont di chuyển thuận tiện xuất nhập hàng hoá đi Cảng. • Kết Cấu Nhà Xưởng Khung Thép Tiền Chế. - Cột Biên 9m ; Nóc Gió 12,9m• Tiếp nhận sản xuất linh hoạt nhiều ngành nghề ; Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ ; Kho Bãi Vận Hàng Logistic...• Ngành nghề ít ô nhiễm.
• Giá thuê : 188tr / tháng ; trao đổi trực tiếp
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
• Giá thuê : 188tr / tháng ; trao đổi trực tiếp
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 140 m |
| Diện tích | 3,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt076 cho thuê xưởng ưu tiên sx chế tạo công nghiệp, cnc, cn phụ trợ không ô nhiễm", có mã số #311065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu