Xt098 cho thuê nhà xưởng, kho chứa hàng, với mức giá hấp dẫn, sẵn sàng bàn giao
Đường Trần Phú, Thị trấn Hiệp Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
200 triệu
2,500 m2 (48x52)
2 pn
6 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT098Cho Thuê Xưởng Sản Xuất - Kho ; Giá Thuê rẻ KCN Nhơn Trạch - Đồng Nai.
• Chỉ Với 200tr VNĐ / Tháng. CÓ Hoa hồng cho người giới thiệu- Với Diện Tích Sản Xuất : 2500m2 - Khuôn viên sân bãi rộng ; Sử Dụng Chung.
• Trạm Biến Áp : 400kwA• PCCC thẩm duyệt nghiệm thu • Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi
- Thu Hút Sản Xuất Ưu Tiên CNC ; CN Phụ Trợ ; Vận Hành Kho bãi Logistic....
- Sẵn Sàng bàn giao đưa vào sử dụng liền. - Giá Thuê : 200tr VNĐ / tháng.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
• Chỉ Với 200tr VNĐ / Tháng. CÓ Hoa hồng cho người giới thiệu- Với Diện Tích Sản Xuất : 2500m2 - Khuôn viên sân bãi rộng ; Sử Dụng Chung.
• Trạm Biến Áp : 400kwA• PCCC thẩm duyệt nghiệm thu • Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi
- Thu Hút Sản Xuất Ưu Tiên CNC ; CN Phụ Trợ ; Vận Hành Kho bãi Logistic....
- Sẵn Sàng bàn giao đưa vào sử dụng liền. - Giá Thuê : 200tr VNĐ / tháng.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 52 m |
| Diện tích | 2,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt098 cho thuê nhà xưởng, kho chứa hàng, với mức giá hấp dẫn, sẵn sàng bàn giao", có mã số #316648, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu