Xt108 cho thuê kho chứa lưu hàng, phục vụ vận hành logistic, gần nhiều cảng biển lớn
Đường Quốc lộ 51, Phường Long Bình Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
294 triệu
7,000 m2 (60x120)
4 pn
6 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT108Cho thuê kho chứa hàng 4200m2 gần ngã tư vũng tàu, cách cảng đồng nai 1km. Pháp lý chuẩn. Chỉ 70k/m2.
Pháp lý chuẩn hoàn công xưởng Giá cho thuê chỉ 70k/m2.+ Diện Tích khuôn viên sẫn bãi rộng hơn 7000m2.+ Diện tích Xưởng : 4.200m2.+ Lắp đặt Pccc thẩm duyệt nghiệm thu.+ Mặt tiền đường nhựa lớn 3 xe conter ra vào.
Vị Trí : phường long bình tân, Biên Hòa - Cách cảng đồng nai 1km, cách QL. 51 500m.
Giá Thuê chỉ 294tr /Tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Pháp lý chuẩn hoàn công xưởng Giá cho thuê chỉ 70k/m2.+ Diện Tích khuôn viên sẫn bãi rộng hơn 7000m2.+ Diện tích Xưởng : 4.200m2.+ Lắp đặt Pccc thẩm duyệt nghiệm thu.+ Mặt tiền đường nhựa lớn 3 xe conter ra vào.
Vị Trí : phường long bình tân, Biên Hòa - Cách cảng đồng nai 1km, cách QL. 51 500m.
Giá Thuê chỉ 294tr /Tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 120 m |
| Diện tích | 7,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt108 cho thuê kho chứa lưu hàng, phục vụ vận hành logistic, gần nhiều cảng biển lớn", có mã số #321258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu