Xt113 cho thuê nhà xưởng sản xuất thu hút nhiều ngành nghề, khuôn viên sân bãi rộng
Đường Trần Phú, Thị trấn Hiệp Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
2 tỷ 100 triệu
50,000 m2 (310x162)
20 pn
20 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT113Cho thuê xưởng SX Giá rẻ KCN Nhơn Trạch - ĐN=> Khuôn Viên Sử Dụng 50.000m2
- Diện tích cho thuê là : 18.685m2 Công Trình Hiện Hữu • Khu Điều Hành , Văn Phòng ; Nhà Nghỉ Chuyên Gia : 1570m2 Sàn• Khu Vực Bếp Ăn, Canteen CB CNV. • NX A : 3.825m2• NX B : 6.645m2• NX C : 6.645m2. - Camera giám sát an ninh tuyệt đối 24/24
• TBA 1000kva • Trang Bị PCCC Sprinkler ; Thẩm Duyệt Nghiệm Thu Theo QĐ PCCC• Tiêu chuẩn xử lý nước thải của KCN: QCVN• Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi=> Thu Hút đầu tư mạnh mẽ ; linh hoạt nhiều ngành nghề theo Quy Định. Ưu tiên SX CNC , CN Phụ Trợ• Giá Thuê : Toàn Bộ 2tỷ 100tr VNĐ ( chỉ Khoảng 4,5$ /m2 Công Trình ) Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN ABC LANDLiên hệ Z/LO / FB :
- Diện tích cho thuê là : 18.685m2 Công Trình Hiện Hữu • Khu Điều Hành , Văn Phòng ; Nhà Nghỉ Chuyên Gia : 1570m2 Sàn• Khu Vực Bếp Ăn, Canteen CB CNV. • NX A : 3.825m2• NX B : 6.645m2• NX C : 6.645m2. - Camera giám sát an ninh tuyệt đối 24/24
• TBA 1000kva • Trang Bị PCCC Sprinkler ; Thẩm Duyệt Nghiệm Thu Theo QĐ PCCC• Tiêu chuẩn xử lý nước thải của KCN: QCVN• Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi=> Thu Hút đầu tư mạnh mẽ ; linh hoạt nhiều ngành nghề theo Quy Định. Ưu tiên SX CNC , CN Phụ Trợ• Giá Thuê : Toàn Bộ 2tỷ 100tr VNĐ ( chỉ Khoảng 4,5$ /m2 Công Trình ) Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN ABC LANDLiên hệ Z/LO / FB :
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 310 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 162 m |
| Diện tích | 50,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt113 cho thuê nhà xưởng sản xuất thu hút nhiều ngành nghề, khuôn viên sân bãi rộng", có mã số #321251, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu