Xt116 cho thuê nhà xưởng phục vụ sx nhiều ngành nghề, mt thuận lợi xnk hàng hóa
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
345 triệu
6,000 m2 (50x120)
6 pn
6 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT116Cho Thuê Xưởng Sản Xuất gần KCN AMATA pháp lý chuẩn như KCN, 4600m2. P. Long Bình - TP. Đồng Nai. Chỉ 75k/m2. * THÔNG TIN MÔ TẢ:+ Tổng Diện Tích Khuôn viên hơn 6000m2 + Diện Tích Xây Dựng : 4600m2 + Hệ Thống PCCC được thẩm duyệt nghiệm thu.+ Nguồn TBA : 56OKva
* GIAO THÔNG VÀ TIỆN ÍCH : + Đường lớn 2 xe container tránh nhau thuận tiện xuất nhập hành 24/7.+ Cách trung tâm mua sắm giải trí, ăn uống cafe, vui chơi chỉ 1km.+ Gần Khu dân cư đông đúc thuận lợi tuyển dụng công nhân.+ Sân bay quốc tế long thành 35km.+ Sân bay tân sơn nhất 40km.+ Cách Thành phố hồ chí minh 20km.+ Cách cảng nội địa đồng nai chỉ 12km.+ Cảng cát lái 38km+ Cách cảng phú mỹ 54km.+ Cảng cái mép 57km.
Giá Chỉ 75k/m2. tháng thuê CÓ Hoa hồng cho người giới Thiệu
* GIAO THÔNG VÀ TIỆN ÍCH : + Đường lớn 2 xe container tránh nhau thuận tiện xuất nhập hành 24/7.+ Cách trung tâm mua sắm giải trí, ăn uống cafe, vui chơi chỉ 1km.+ Gần Khu dân cư đông đúc thuận lợi tuyển dụng công nhân.+ Sân bay quốc tế long thành 35km.+ Sân bay tân sơn nhất 40km.+ Cách Thành phố hồ chí minh 20km.+ Cách cảng nội địa đồng nai chỉ 12km.+ Cảng cát lái 38km+ Cách cảng phú mỹ 54km.+ Cảng cái mép 57km.
Giá Chỉ 75k/m2. tháng thuê CÓ Hoa hồng cho người giới Thiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 120 m |
| Diện tích | 6,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt116 cho thuê nhà xưởng phục vụ sx nhiều ngành nghề, mt thuận lợi xnk hàng hóa", có mã số #322711, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu