Xt127 cho thuê kho chứa hàng, hoặc sx nhẹ không ô nhiễm. phục vụ sx ngày dêmd
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
195 triệu
3,000 m2 (30x100)
2 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT127Cho thuê kho xưởng 3.000m2 P.Long Bình Gần KCN AMATA và KCN Hố Nai Giá thuê chỉ 2.5 usd/m2 Ưu tiên làm kho hoặc sx ko ôi nhiễm xả thải • Diện tích khuôn viên sân bãi rộng rãi • Đất đã được chuyển đổi lên SKC • Hoàng công sở hữu công trình • Hệ Thống PCCC vách tường • Trạm biến áp công xuất lớn
Ưu tiên làm kho hoặc sản xuất nhẹ ko gây ôi nhiễm môi trường . Vị Trí thuận tiện đường nhựa 2 xe công di chuyển ra KCN Amata và Hố Nai 3 vài trăm mét
Giá chỉ 2.5 USD/m2 lv trực tiếp chủ đầu tư Cọc 4 Tháng - 2 năm tăng giá 1 lần ko quá 5%
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Ưu tiên làm kho hoặc sản xuất nhẹ ko gây ôi nhiễm môi trường . Vị Trí thuận tiện đường nhựa 2 xe công di chuyển ra KCN Amata và Hố Nai 3 vài trăm mét
Giá chỉ 2.5 USD/m2 lv trực tiếp chủ đầu tư Cọc 4 Tháng - 2 năm tăng giá 1 lần ko quá 5%
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 3,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt127 cho thuê kho chứa hàng, hoặc sx nhẹ không ô nhiễm. phục vụ sx ngày dêmd", có mã số #323676, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu