Xt130 cho thuê kho lưu, vận hành logistic, khuôn viên sân bãi lớn, thích hợp xnk 24h
Đường Phan Đăng Lưu, Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
240 triệu
3,000 m2 (40x75)
2 pn
6 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT130 Cho thuê kho pháp lý chuẩn 3000m2 Long Bình gần kcn BH2 giá 80k/m2
* Vị trí thuận tiện kết nối nhanh Võ nguyên giáp và QL 1A , đường xe CONT di chuyển thuận tiện ko cấm giờ* Có Dock lên hàng * Chức năng xuất hoá đơn đầy đủ* DT : 3000m2 * Kho cao thoáng , pháp lý chuẩn chỉnh , pccc thẩm duyệt nghiệm thu đầy đủ* Nền bê tông chịu lực cao , an ninh tuyệt đối , bảo vệ 24/24 * Thích hợp làm kho chứa hàng sạch sẽ * Giá thuê chỉ 80k/m2 ( 240 triệu )
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
* Vị trí thuận tiện kết nối nhanh Võ nguyên giáp và QL 1A , đường xe CONT di chuyển thuận tiện ko cấm giờ* Có Dock lên hàng * Chức năng xuất hoá đơn đầy đủ* DT : 3000m2 * Kho cao thoáng , pháp lý chuẩn chỉnh , pccc thẩm duyệt nghiệm thu đầy đủ* Nền bê tông chịu lực cao , an ninh tuyệt đối , bảo vệ 24/24 * Thích hợp làm kho chứa hàng sạch sẽ * Giá thuê chỉ 80k/m2 ( 240 triệu )
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 75 m |
| Diện tích | 3,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt130 cho thuê kho lưu, vận hành logistic, khuôn viên sân bãi lớn, thích hợp xnk 24h", có mã số #323942, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu