Xt151 nhà xưởng, kho cho thuê ngoài kcn, sẵn sàng bàn giao hoạt động liền
Xã Tóc Tiên, Huyện Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu
115 triệu
3,100 m2 (35x90)
3 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
XN151
Cho Thuê Kho Xưởng Gần KCN Phú Mỹ 1
Cảng Cái Mép. Bà Rịa _Vũng Tàu.
•Tổng Diện Tích: 3100m2
•Diện Tích Xưởng: 2300m2
•Hạ Trạm Biến Áp Riêng 320kva.
•Kết cấu Khung Thép Tiền Chế Cứng Cáp, Nền Bê Tông Chịu Tải Nặng.
• Có PCCC Dân Dụng.
Kết nối trực tiếp Quốc lộ 51, Cảng Phú Mỹ , Cảng Nước Sâu, SP-SPA, TCIT, Cảng Cái Mép , Chỉ Mất 10-15phút.
Cho Thuê Kho Xưởng Gần KCN Phú Mỹ 1
Cảng Cái Mép. Bà Rịa _Vũng Tàu.
•Tổng Diện Tích: 3100m2
•Diện Tích Xưởng: 2300m2
•Hạ Trạm Biến Áp Riêng 320kva.
•Kết cấu Khung Thép Tiền Chế Cứng Cáp, Nền Bê Tông Chịu Tải Nặng.
• Có PCCC Dân Dụng.
Kết nối trực tiếp Quốc lộ 51, Cảng Phú Mỹ , Cảng Nước Sâu, SP-SPA, TCIT, Cảng Cái Mép , Chỉ Mất 10-15phút.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 90 m |
| Diện tích | 3,100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt151 nhà xưởng, kho cho thuê ngoài kcn, sẵn sàng bàn giao hoạt động liền", có mã số #309939, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu