Xt624 nhà xưởng kiên cố, hiện đại xây dựng sẵn cho thuê. tiếp nhận linh hoạt ngành nghề
Đường An Phước, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai
850 triệu
11,600 m2 (100x116)
4 pn
8 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
XT624
Cho Thuê Nhà Xưởng Sản Xuất CNC Công Nghiệp - Long Thành. ĐỒNG NAI
Cho Thuê Nhà Xưởng Sản Xuất CNC Công Nghiệp - Long Thành. ĐỒNG NAI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 100 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 116 m |
| Diện tích | 11,600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt624 nhà xưởng kiên cố, hiện đại xây dựng sẵn cho thuê. tiếp nhận linh hoạt ngành nghề", có mã số #309231, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu