Xưởng phù hợp linh hoạt nhiều ngành nghề, khung thép kiên cố, sẵn sàng bàn giao
Đường Nguyễn Trãi, Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ 300 triệu
19,000 m2 (100x190)
12 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XT KCN CNC
NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN
NHÀ Xưởng Công Nghiệp XÂY SẴN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 100 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 190 m |
| Diện tích | 19,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xưởng phù hợp linh hoạt nhiều ngành nghề, khung thép kiên cố, sẵn sàng bàn giao", có mã số #323220, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu