???????????? chdv mới đẹp – mặt tiền đường số 51 tân quy, quận 7
Đường Số 51, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP HCM
19 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
11 pn
11 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????????? CHDV MỚI ĐẸP – MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 51 TÂN QUY, QUẬN 7
???? Vị trí đẹp: Mặt tiền đường số, P. Tân Quy, Quận 7✨ Khu vực dân cư đông đúc – thuận tiện khai thác căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc vừa ở vừa kinh doanh.
???? Diện tích: 4m x 20m???? Hướng: Nam
????️ Kết cấu: 1 Trệt – 1 Lửng – 3 Lầu – Sân Thượng????️ Gồm 11 Phòng ngủ lớn – 11WC???? Trang bị thang máy hiện đại
???? Nhà mới xây cực đẹp✔️ Full nội thất cao cấp✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng✔️ Chỉ việc dọn vào khai thác ngay
???? Pháp lý chuẩn???? Sổ hồng riêng – Hoàn công đầy đủ
???? Thu nhập khai thác sẵn: 85 – 90 triệu/tháng
???? Giá bán: 19.5 Tỷ thương lượng
???? Liên hệ xem nhà thực tế & làm việc chính chủ.
???? Vị trí đẹp: Mặt tiền đường số, P. Tân Quy, Quận 7✨ Khu vực dân cư đông đúc – thuận tiện khai thác căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc vừa ở vừa kinh doanh.
???? Diện tích: 4m x 20m???? Hướng: Nam
????️ Kết cấu: 1 Trệt – 1 Lửng – 3 Lầu – Sân Thượng????️ Gồm 11 Phòng ngủ lớn – 11WC???? Trang bị thang máy hiện đại
???? Nhà mới xây cực đẹp✔️ Full nội thất cao cấp✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng✔️ Chỉ việc dọn vào khai thác ngay
???? Pháp lý chuẩn???? Sổ hồng riêng – Hoàn công đầy đủ
???? Thu nhập khai thác sẵn: 85 – 90 triệu/tháng
???? Giá bán: 19.5 Tỷ thương lượng
???? Liên hệ xem nhà thực tế & làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???????????? chdv mới đẹp – mặt tiền đường số 51 tân quy, quận 7", có mã số #318171, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu