???? bán apartment cầu giấy - 180m2 - mt 7m - oto cứu hoả đỗ cửa - dt 125 tr/th - 56,5 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
56 tỷ 500 triệu
180 m2 (7x26)
26 pn
15 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 180m2, xây dựng 6 tầng thang máy hiện đại, mặt tiền rộng 7m. Thiết kế tổng 13 căn hộ khép kín full nội thất (gồm 2PN + 1PK + Bếp + WC riêng biệt). Tầng 1 làm khu để xe rộng rãi trang bị hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Khách thuê chỉ việc xách vali đến ở, luôn kín phòng.
₋ Diện tích 180m2, xây dựng 6 tầng thang máy hiện đại, mặt tiền rộng 7m. Thiết kế tổng 13 căn hộ khép kín full nội thất (gồm 2PN + 1PK + Bếp + WC riêng biệt). Tầng 1 làm khu để xe rộng rãi trang bị hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Khách thuê chỉ việc xách vali đến ở, luôn kín phòng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 26 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán apartment cầu giấy - 180m2 - mt 7m - oto cứu hoả đỗ cửa - dt 125 tr/th - 56,5 tỷ", có mã số #323362, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu