???? bán gấp biệt thự liền kề hàm nghi 38 tỷ - 110m2- mt 7m - vỉa hè ô tô tránh
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
38 tỷ
110 m2 (7x17)
6 pn
7 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 110m², 4 tầng, mặt tiền 7m bề thế. Thiết kế hiện đại, có sẵn ô chờ thang máy.
⁃ Thông số: Diện tích 110m², 4 tầng, mặt tiền 7m bề thế. Thiết kế hiện đại, có sẵn ô chờ thang máy.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp biệt thự liền kề hàm nghi 38 tỷ - 110m2- mt 7m - vỉa hè ô tô tránh", có mã số #324075, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu