Bán nhà khu đô thị đại mỗ - nam từ liêm 130m 4 tầng thang máy kinh doanh đỉnh - vỉa hè ô tô dừng đỗ ngày đêm - 34.8 tỷ
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
34 tỷ 800 triệu
130 m2 (7x19)
4 pn
4 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ ĐẠI MỖ - NAM TỪ LIÊM 130M 4 TẦNG THANG MÁY KINH DOANH ĐỈNH - VỈA HÈ Ô TÔ DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - 34.8 TỶ
KĐT ĐẠI MỖ – 130M² – THANG MÁY – 2 MẶT TIỀN – 3 MẶT THOÁNG – CHỈ 34.8 TỶ ????
???? Hàng hiếm khu đô thị Đại Mỗ – vị trí đẹp, ở đẳng cấp kết hợp kinh doanh văn phòng cực đỉnh:• Diện tích 130m²• Xây 4 tầng có thang máy hiện đại• 2 mặt tiền thoáng rộng, 3 mặt thoáng sáng ngập tràn• Vỉa hè rộng, đường ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm• Phù hợp ở, làm văn phòng, showroom, spa, cafe…
???? Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Mỹ Đình – Hà Đông – Trung tâm.
???? Giá chỉ 34.8 tỷ – cực hiếm trong phân khúc liền kề diện tích lớn.
☎️ Liên hệ E Trang: 0326213286
KĐT ĐẠI MỖ – 130M² – THANG MÁY – 2 MẶT TIỀN – 3 MẶT THOÁNG – CHỈ 34.8 TỶ ????
???? Hàng hiếm khu đô thị Đại Mỗ – vị trí đẹp, ở đẳng cấp kết hợp kinh doanh văn phòng cực đỉnh:• Diện tích 130m²• Xây 4 tầng có thang máy hiện đại• 2 mặt tiền thoáng rộng, 3 mặt thoáng sáng ngập tràn• Vỉa hè rộng, đường ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm• Phù hợp ở, làm văn phòng, showroom, spa, cafe…
???? Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Mỹ Đình – Hà Đông – Trung tâm.
???? Giá chỉ 34.8 tỷ – cực hiếm trong phân khúc liền kề diện tích lớn.
☎️ Liên hệ E Trang: 0326213286
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu đô thị đại mỗ - nam từ liêm 130m 4 tầng thang máy kinh doanh đỉnh - vỉa hè ô tô dừng đỗ ngày đêm - 34.8 tỷ", có mã số #323672, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu