????????bán nhà 4 kiệt ô tô k66 trần đình tri thông nguyễn chánh - kiệt chính
Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
4 tỷ 350 triệu
106 m2 (545x19.45)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 4 kiệt Ô TÔ K66 Trần Đình Tri thông Nguyễn Chánh - Kiệt chính-P, Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Diện tích: 106 m2 ngang 5,45m vuông vức-Kiệt chính K66 Ô tô thông Nguyễn Chánh-Đầy đủ công năng Giá: 4 tỷ 350
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 545 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 106 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà 4 kiệt ô tô k66 trần đình tri thông nguyễn chánh - kiệt chính", có mã số #310380, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu