Nhà 3 tầng mặt tiền trần nguyên hãn p13q8 (p.bình đông). giá: 11.5 tỷ
Đường Trần Nguyên Hãn, Phường 13, Quận 8, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
60 m2 (38x15.8)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng mặt tiền Trần Nguyên Hãn P13Q8 (P.Bình Đông). Giá: 11.5 tỷ
+ Diện tích: 3.8 x 15.8m
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, 3PN, 3WC, nhà cũ tiện cải tạo.
+ Vị trí: Mặt tiền đường 10m, dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề kế bên Highlands, cách trường Trần Nguyên Hãn 50m.
+ Hướng Tây Nam
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 11.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 3.8 x 15.8m
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, 3PN, 3WC, nhà cũ tiện cải tạo.
+ Vị trí: Mặt tiền đường 10m, dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề kế bên Highlands, cách trường Trần Nguyên Hãn 50m.
+ Hướng Tây Nam
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 11.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng mặt tiền trần nguyên hãn p13q8 (p.bình đông). giá: 11.5 tỷ", có mã số #321977, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu