????????bán nhà mặt đường thư trung - 66m 2.5 tầng - vị trí bán hàng đẹp
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
4 tỷ 650 triệu
66 m2 (4x17)
2 pn
3 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????CẦN BÁN GẤP
????????Ngày đẹp lên sóng e chân dài mặt đường #Thư_Trung thông #Văn Cao # Ngô _Gia_ Tự
❤️????Diện tích: Rộng 66m 2.5 tầng Sân Cổng Riêng Lô Góc 2 mặt Thoáng Lô góc 2 mặt thoáng ✈️✈️Mặt đường thông buôn bán kinh doanh tốt Hướng Tây tt ✈️✈️Giá 4.65 tỉ có bớt cho khách thiện chí
☎☎Liên hệ 093.669.1943 __Đức Phúc
????????Ngày đẹp lên sóng e chân dài mặt đường #Thư_Trung thông #Văn Cao # Ngô _Gia_ Tự
❤️????Diện tích: Rộng 66m 2.5 tầng Sân Cổng Riêng Lô Góc 2 mặt Thoáng Lô góc 2 mặt thoáng ✈️✈️Mặt đường thông buôn bán kinh doanh tốt Hướng Tây tt ✈️✈️Giá 4.65 tỉ có bớt cho khách thiện chí
☎☎Liên hệ 093.669.1943 __Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà mặt đường thư trung - 66m 2.5 tầng - vị trí bán hàng đẹp", có mã số #316992, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu