???? bán nhà riêng trung tâm học viện nông nghiệp việt nam – vị trí vàng kinh doanh ???? 0989894845 ☎
Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
9 tỷ 789.79 triệu
34 m2 (43x8)
2 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà riêng trung tâm Học viện Nông nghiệp Việt Nam – vị trí vàng kinh doanh ???? 0989894845 ☎???? Địa chỉ: Trâu Quỳ, Gia Lâm – khu chợ sinh viên sầm uất???? Diện tích: 33m2 ???? mặt tiền 4.4m cực thoáng???? Kết cấu: Nhà 3 tầng ???? xây chắc chắn, công năng tối ưu???? Đường trước nhà rộng ~10m ????️ có vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái????️ Kinh doanh: Phù hợp mọi mô hình ???? từ ăn uống đến dịch vụ???????? Lượng khách: Đông sinh viên ???? + dân cư hiện hữu cực kỳ nhộn nhịp???? Vị trí: Trung tâm Trâu Quỳ ???? tiềm năng tăng giá mạnh???? Gần HVNN ???? – bán gì cũng ra tiền, dòng tiền ổn định???? Thiết kế: Tầng dưới kinh doanh ???? trên ở tiện lợi???? Đầu tư: Khai thác cho thuê ???? hoặc giữ tài sản lâu dài???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ ???? giao dịch nhanh gọn???? Giá
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà riêng trung tâm học viện nông nghiệp việt nam – vị trí vàng kinh doanh ???? 0989894845 ☎", có mã số #317162, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu