Bán nhà 3 tầng hxh đ.trần khắc chân, p.tân định, quận 1 - dt 3,9m*21m full thổ - sẵn dòng tiền đều - 0938676685 gặp chủ
Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
15 tỷ
86 m2 (4x21)
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
* CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM CHÀO HẲN 2,4 TỶ - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 15,5T
*** MẶT TIỀN HXH Đ.TRẦN KHẮC CHÂN, TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - SẴN DÒNG TIỀN 24 TRIỆU/ THÁNG
+ Diện tích: 86,3m2 - Ngang 3,9m * 21m.+ Kết cấu: 3 tầng - 8PN - Sân để xe rộng rãi.+ Mặt tiền hẻm xe hơi thông - Chỉ 30m nhìn ra mặt tiền chính - Khu dân cư trí thức - An ninh.+ Vị trí kinh doanh đa ngành siêu đỉnh - Phù hợp ở - Làm VP Cty - CHDV - Spa - ....+ Chủ vừa ở vừa khai thác dòng tiền: 24tr/th.+ Chủ 1 đời xưa - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 17,9T - Giá chào mới chỉ 15,5T.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
*** MẶT TIỀN HXH Đ.TRẦN KHẮC CHÂN, TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - SẴN DÒNG TIỀN 24 TRIỆU/ THÁNG
+ Diện tích: 86,3m2 - Ngang 3,9m * 21m.+ Kết cấu: 3 tầng - 8PN - Sân để xe rộng rãi.+ Mặt tiền hẻm xe hơi thông - Chỉ 30m nhìn ra mặt tiền chính - Khu dân cư trí thức - An ninh.+ Vị trí kinh doanh đa ngành siêu đỉnh - Phù hợp ở - Làm VP Cty - CHDV - Spa - ....+ Chủ vừa ở vừa khai thác dòng tiền: 24tr/th.+ Chủ 1 đời xưa - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 17,9T - Giá chào mới chỉ 15,5T.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng hxh đ.trần khắc chân, p.tân định, quận 1 - dt 3,9m*21m full thổ - sẵn dòng tiền đều - 0938676685 gặp chủ", có mã số #317929, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu