???? bán siêu phẩm lô góc kđt hạ đình - nguyễn xiển - mặt tiền 25m - kinh doanh đỉnh - vỉa hè rộng - ô tô dừng đỗ
Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
71 tỷ 500 triệu
179 m2 (25x18)
5 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 179 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán siêu phẩm lô góc kđt hạ đình - nguyễn xiển - mặt tiền 25m - kinh doanh đỉnh - vỉa hè rộng - ô tô dừng đỗ", có mã số #316879, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu