Bán nhà liền kề việt hưng 76m2 - 6 tầng thang máy – 2x tỷ
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ
76 m2 (5x15)
4 pn
5 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ LIỀN KỀ VIỆT HƯNG 76M2 - 6 TẦNG THANG MÁY – 2X TỶ
Bán nhà liền kề khu phân lô Việ
Bán nhà liền kề khu phân lô Việ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà liền kề việt hưng 76m2 - 6 tầng thang máy – 2x tỷ", có mã số #316591, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu