???? bán tòa mặt phố vũ trọng phụng - thanh xuân - 80m2 - mt 6m - 42 tỷ
Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
42 tỷ
80 m2 (6x14)
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 80m2, 5 tầng thông sàn, MT 6m. Thiết kế hiện đại, có sân BBQ, hiện là trụ sở công ty làm ăn rất phát đạt.
₋ Diện tích 80m2, 5 tầng thông sàn, MT 6m. Thiết kế hiện đại, có sân BBQ, hiện là trụ sở công ty làm ăn rất phát đạt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa mặt phố vũ trọng phụng - thanh xuân - 80m2 - mt 6m - 42 tỷ", có mã số #323051, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu