???? bán tòa vp mặt phố chùa láng - đống đa - 8 tầng thang máy - dòng tiền 200tr/tháng - 71 tỷ
Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
71 tỷ
105 m2 (6x18)
8 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích sổ 105m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Thiết kế thoáng trước sau, xây dựng kiên cố, hiện đại.
₋ Diện tích sổ 105m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Thiết kế thoáng trước sau, xây dựng kiên cố, hiện đại.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa vp mặt phố chùa láng - đống đa - 8 tầng thang máy - dòng tiền 200tr/tháng - 71 tỷ", có mã số #323037, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu