♥ biệt thự sân vườn, sát thăng long 260m2, ngang 13m, 3 tầng xịn sò, 17.5 tỷ
Đường Trần Đình Long, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
17 tỷ 500 triệu
260 m2 (13x20)
4 pn
5 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
♥ Biệt thự Sân vườn, sát Thăng Long 260m2, ngang 13m, 3 tầng xịn sò, 17.5 tỷ
+ Bán Biệt Thự Mặt Tiền đường Trần Đình Long, sát bên trục Thăng Long, Sông Cẩm Lệ, khu vực nhiều Biệt Thự Village nơi nghỉ dưỡng lý tưởng, không khí trong lành mát mẻ, dân cư văn minh, An ninh, tiện ích.
+ DT: 260m2, ngang 13m, 3 tầng kiên cố, 4PN Master, 5WC, Sân vườn, Gara, Hồ Cá Koi, vườn cây cảnh…
+ Nội thất gỗ Căm Xe cực bền, sang trọng.
+ Giá bán 17.5 tỷ
LH Ngay
+ Bán Biệt Thự Mặt Tiền đường Trần Đình Long, sát bên trục Thăng Long, Sông Cẩm Lệ, khu vực nhiều Biệt Thự Village nơi nghỉ dưỡng lý tưởng, không khí trong lành mát mẻ, dân cư văn minh, An ninh, tiện ích.
+ DT: 260m2, ngang 13m, 3 tầng kiên cố, 4PN Master, 5WC, Sân vườn, Gara, Hồ Cá Koi, vườn cây cảnh…
+ Nội thất gỗ Căm Xe cực bền, sang trọng.
+ Giá bán 17.5 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 260 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ biệt thự sân vườn, sát thăng long 260m2, ngang 13m, 3 tầng xịn sò, 17.5 tỷ", có mã số #317311, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu