???? giảm 15 tỷ bán nhanh tòa văn phòng mặt phố trường chinh - tx - mt 12m - 9 tầng tm - vị trí đắt giá
Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
149 tỷ
200 m2 (12x17)
18 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? giảm 15 tỷ bán nhanh tòa văn phòng mặt phố trường chinh - tx - mt 12m - 9 tầng tm - vị trí đắt giá", có mã số #316911, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu