???? hẻm xe hơi – gần mt phạm văn chiêu – ngang 4m vuông đẹp – chỉ 5.990 tỷ tl
Đường Lê Lợi, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
50 m2 (4x13)
2 pn
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HẺM XE HƠI – GẦN MT PHẠM VĂN CHIÊU – NGANG 4M VUÔNG ĐẸP – CHỈ 5.990 TỶ TL
????Phạm Văn Chiêu, P.14, Gò Vấp???? Diện tích công nhận 50m² – ngang 4m vuông vức cực đẹp???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC, ban công thoáng mát, khu dân cư cao tầng đồng bộ
✨ Vị trí đẹp, gần mặt tiền Phạm Văn Chiêu, gần trường An Hội – thuận tiện ở, mở văn phòng hoặc cho thuê giữ tiền cực tốt???? Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ bank – công chứng nhanh
???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn.
????Phạm Văn Chiêu, P.14, Gò Vấp???? Diện tích công nhận 50m² – ngang 4m vuông vức cực đẹp???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC, ban công thoáng mát, khu dân cư cao tầng đồng bộ
✨ Vị trí đẹp, gần mặt tiền Phạm Văn Chiêu, gần trường An Hội – thuận tiện ở, mở văn phòng hoặc cho thuê giữ tiền cực tốt???? Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ bank – công chứng nhanh
???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hẻm xe hơi – gần mt phạm văn chiêu – ngang 4m vuông đẹp – chỉ 5.990 tỷ tl", có mã số #318628, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu