???? hiếm có - siêu phẩm khách sạn 10 tầng mễ trì - ntl - 25 phòng 5 sao - dt 135tr/tháng
Đường Hồ Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
63 tỷ
90 m2 (5x18)
25 pn
26 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 90m². Tòa nhà 10 tầng (9 nổi, 1 hầm), tổng sàn gần 1000m², mặt tiền 5m. Đầy đủ GPXD và PCCC Thành phố cấp.
⁃ Thông số: Diện tích 90m². Tòa nhà 10 tầng (9 nổi, 1 hầm), tổng sàn gần 1000m², mặt tiền 5m. Đầy đủ GPXD và PCCC Thành phố cấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 25 |
| Nhà tắm | 26 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm có - siêu phẩm khách sạn 10 tầng mễ trì - ntl - 25 phòng 5 sao - dt 135tr/tháng", có mã số #324206, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu