???? hot nhà dân xây cạnh nhổn – lô góc – 50m ra vành đai 3.5
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
41 m2 (4x12)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HOT NHÀ DÂN XÂY CẠNH NHỔN – LÔ GÓC – 50M RA VÀNH ĐAI 3.5???? Căn đẹp hiếm – ở sướng – thanh khoản cao???? Diện tích: 41m² – lô góc thoáng sáng???? Kết cấu: 3 tầng – 3 phòng ngủ???? Ngõ rộng, chỉ 50m ra Vành đai 3.5???? Vị trí cực thuận tiện:Sát KĐT HinodeGần Ga NhổnCạnh ĐH Công Nghiệp – ĐH Thành Đô???? Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 6.x tỷ (có thương lượng)???? Liên hệ: 0814 106 666???? Xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hot nhà dân xây cạnh nhổn – lô góc – 50m ra vành đai 3.5", có mã số #321518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu