[xn63 - tọa độ vàng] trục thương mại nguyễn xí bình thạnh – 320m2 (8m x 40m)
Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP HCM
1 tỷ
320 m2 (8x40)
36 pn
36 wc
55 phút trước
Thông tin mô tả:
[XN63 - TỌA ĐỘ VÀNG] TRỤC THƯƠNG MẠI NGUYỄN XÍ BÌNH THẠNH – 320m2 (8m x 40m)
Thông số: Diện tích 320m2 (8m x 40m). Ngang 8m chuẩn đẹp, đất vuông vức bề thế ngay MẶT TIỀN NGUYỄN XÍ. Vị trí lõi đô thị sầm uất, kết nối trực tiếp trục Phạm Văn Đông và khu vực Hàng Xanh. Địa thế cực kỳ lý tưởng để xây dựng Cao ốc văn phòng (Building), Showroom thương mại hoặc tổ hợp Căn hộ dịch vụ cao cấp với hiệu suất khai thác dòng tiền đỉnh cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, giấy tờ minh bạch hoàn chỉnh, quy hoạch rõ ràng, sẵn sàng thực hiện giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và ghé thăm đất thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline : 0396607729 (Zalo - ĐT ) (không-ba-chin-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Thông số: Diện tích 320m2 (8m x 40m). Ngang 8m chuẩn đẹp, đất vuông vức bề thế ngay MẶT TIỀN NGUYỄN XÍ. Vị trí lõi đô thị sầm uất, kết nối trực tiếp trục Phạm Văn Đông và khu vực Hàng Xanh. Địa thế cực kỳ lý tưởng để xây dựng Cao ốc văn phòng (Building), Showroom thương mại hoặc tổ hợp Căn hộ dịch vụ cao cấp với hiệu suất khai thác dòng tiền đỉnh cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, giấy tờ minh bạch hoàn chỉnh, quy hoạch rõ ràng, sẵn sàng thực hiện giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và ghé thăm đất thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline : 0396607729 (Zalo - ĐT ) (không-ba-chin-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 36 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[xn63 - tọa độ vàng] trục thương mại nguyễn xí bình thạnh – 320m2 (8m x 40m)", có mã số #321560, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu