♥ kiệt ô tô 6m thẳng thông trưng nữ vương 116m2, 3 tầng đúc,nhỉnh 7 tỷ.
Đường Triệu Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
7 tỷ 150 triệu
116 m2 (41x28)
4 pn
3 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt Ô tô 6m thẳng thông Trưng Nữ Vương 116m2, 3 tầng đúc,nhỉnh 7 tỷ.
+ Bán nhà Kiệt Ô tô tránh, thẳng thông, đã có dự án đặt tiền đường tiềm năng lên nhà Mặt Tiền, gần Sân Bay, Nguyễn Hữu Thọ, Bệnh Viện, Trường Học, Khu Thể Thao…
+ DT 116m2, ngang 4.1m vuông, 3 tầng đúc kiên cố, sân Ô tô, sân sau, 4PN 3WC, sân thượng trước- sau
+ Có thể cải tạo nâng cấp nhiều phòng để cho thuê, hoặc làm HomeStay…
+ Giá bán 7.15 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà Kiệt Ô tô tránh, thẳng thông, đã có dự án đặt tiền đường tiềm năng lên nhà Mặt Tiền, gần Sân Bay, Nguyễn Hữu Thọ, Bệnh Viện, Trường Học, Khu Thể Thao…
+ DT 116m2, ngang 4.1m vuông, 3 tầng đúc kiên cố, sân Ô tô, sân sau, 4PN 3WC, sân thượng trước- sau
+ Có thể cải tạo nâng cấp nhiều phòng để cho thuê, hoặc làm HomeStay…
+ Giá bán 7.15 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 116 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ kiệt ô tô 6m thẳng thông trưng nữ vương 116m2, 3 tầng đúc,nhỉnh 7 tỷ.", có mã số #324475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu