Hiếm vô cùng– long biên -cạnh aeon mall 43m2 x 6 tầng - thang máy – full nội thất cao cấp – chỉ nhỉnh 9 t
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
43 m2 (45x10)
3 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM VÔ CÙNG– LONG BIÊN -CẠNH AEON MALL
43M2 X 6 TẦNG - THANG MÁY – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – CHỈ NHỈNH 9 TỶ!!
+ Vị trí cực hiếm tại trung tâm Cổ Linh – Thạch Bàn, cách TTTM Aeon Long Biên chỉ vài trăm mét, ngõ vào ô tô tránh
HIẾM VÔ CÙNG– LONG BIÊN -CẠNH AEON MALL
43M2 X 6 TẦNG - THANG MÁY – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – CHỈ NHỈNH 9 TỶ!!
+ Vị trí cực hiếm tại trung tâm Cổ Linh – Thạch Bàn, cách TTTM Aeon Long Biên chỉ vài trăm mét, ngõ vào ô tô tránh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm vô cùng– long biên -cạnh aeon mall 43m2 x 6 tầng - thang máy – full nội thất cao cấp – chỉ nhỉnh 9 t", có mã số #324575, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu