♥ mt lê đại hành 151m2, ngang 7m, biệt thự 2.5 tầng nội thất gỗ xịn sò, 15.x tỷ
Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
15 tỷ 950 triệu
151 m2 (7x22.2)
3 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ MT Lê Đại Hành 151m2, ngang 7m, Biệt thự 2.5 tầng Nội Thất Gỗ xịn sò, 15.x tỷ+ Bán nhà mặt Tiền đường 30m, lề 6m Lê Đại Hành, trục chính Cẩm Lệ gần Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Kinh doanh, văn phòng, thuận tiện di chuyển, tiện ích, trường, chợ, Bệnh Viện bán kính 300m. ra Sân bay 3Km.+ DT 151m2, ngang 7m, vuông đẹp, 2 tầng 1 tum.+ Gia chủ tự xây ở kiên cố, lựa chọn nội thất gỗ xịn sò.+ T1: Sân xe, Phòng Khách siêu rộng sang trọng, P bếp, 1 PN, WC+ T2: 2PN khép kín, Phòng thờ rộng trang nghiêm, trước là bể cá, tiểu cảnh…+ Tầng Tum. Chính giữa là bàn trà, Café cực thoáng Chill, 1WC, trước là khu thể dục thể thao, sau là bể bơi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 151 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt lê đại hành 151m2, ngang 7m, biệt thự 2.5 tầng nội thất gỗ xịn sò, 15.x tỷ", có mã số #308525, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu