♪ mt lê đại hành 155m2, ngang 7m, 2 tầng cứng, đang kinh doanh tốt,13.2 tỷ
Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
13 tỷ 200 triệu
155 m2 (7x22.3)
4 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ MT Lê Đại Hành 155m2, ngang 7m, 2 tầng cứng, Đang Kinh Doanh Tốt,13.2 tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Đại Hành, đoạn Kinh Doanh Cực Tốt, gần Ông Ích Đường, Trường Học, Dệt may Hòa Thọ…
+ DT: 155m2, ngang 7m, vuông đẹp, 2 tầng cứng cáp, 4PN rộng, MBKD rộng.
+ Hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định
+ Giá bán 13.2 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Đại Hành, đoạn Kinh Doanh Cực Tốt, gần Ông Ích Đường, Trường Học, Dệt may Hòa Thọ…
+ DT: 155m2, ngang 7m, vuông đẹp, 2 tầng cứng cáp, 4PN rộng, MBKD rộng.
+ Hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định
+ Giá bán 13.2 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 35 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mt lê đại hành 155m2, ngang 7m, 2 tầng cứng, đang kinh doanh tốt,13.2 tỷ", có mã số #308500, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu