♥ mt lê hữu trác, gần chợ, trường, biển 85m2, ngang hơn 11m, nhỉnh 12 tỵ
Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
12 tỷ 400 triệu
84 m2 (11x7.5)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ MT Lê Hữu Trác, gần CHợ, Trường, Biển 85m2, ngang hơn 11m, nhỉnh 12 tỵ
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Hữu Trác gần Chợ, gần Trường Học, gần Biển Mỹ Khê, trung tâm khu kinh doanh Dịch Vụ Du Lich.
+ DT 84m2, ngang hơn 11m, vuông đẹp, hiện nhà C4 đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 12.4 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Hữu Trác gần Chợ, gần Trường Học, gần Biển Mỹ Khê, trung tâm khu kinh doanh Dịch Vụ Du Lich.
+ DT 84m2, ngang hơn 11m, vuông đẹp, hiện nhà C4 đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 12.4 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt lê hữu trác, gần chợ, trường, biển 85m2, ngang hơn 11m, nhỉnh 12 tỵ", có mã số #308306, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu