TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♥ mt phú lộc 14, gần biển nguyễn tất thành, 80m2, 3 mê, nhỉnh 7 tỷ
Đường Phú Lộc 14, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
7 tỷ 250 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ MT Phú Lộc 14, gần Biển Nguyễn Tất Thành, 80m2, 3 mê, nhỉnh 7 tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Phú Lộc 14, gần Nam Trân, Biển Nguyễn Tất Thành Hòa Minh,Liên Chiểu.+ DT: 80m2, 5x16m, 3 tầng đúc, 4PN, 4WC, P thờ, P giặt phơi, sân thượng, P khách rộng. Giếng trời thoáng sáng.+ Giá bán 7.25 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♥ mt phú lộc 14, gần biển nguyễn tất thành, 80m2, 3 mê, nhỉnh 7 tỷ", có mã số #307726, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu