???? nhà đẹp long biên – 52m² – gần aeon mall, cầu vĩnh tuy – giá chỉ 6,x tỷ ????
Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 300 triệu
52 m2 (5x10)
3 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chỉ vài phút tới AEON Mall Long Biên, cầu Vĩnh Tuy, kết nối nhanh sang trung tâm Hà Nội.Khu vực dân trí cao, tiện ích đầy đủ, cực phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư giữ tiền.
???? Điểm nổi bật của căn nhà:✔ Diện tích rộng 52m²✔ Thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng✔ Phòng khách cực đẹp, ánh sáng tự nhiên thoáng đãng✔ Ngõ sạch đẹp, ô tô đỗ gần cổng✔ Khu vực an ninh tốt, hàng xóm văn minh✔ Gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, giao thông thuận tiện
???? Với tầm tài chính chỉ 6,x tỷ, rất khó tìm được căn nhà vừa
???? Điểm nổi bật của căn nhà:✔ Diện tích rộng 52m²✔ Thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng✔ Phòng khách cực đẹp, ánh sáng tự nhiên thoáng đãng✔ Ngõ sạch đẹp, ô tô đỗ gần cổng✔ Khu vực an ninh tốt, hàng xóm văn minh✔ Gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, giao thông thuận tiện
???? Với tầm tài chính chỉ 6,x tỷ, rất khó tìm được căn nhà vừa
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp long biên – 52m² – gần aeon mall, cầu vĩnh tuy – giá chỉ 6,x tỷ ????", có mã số #321550, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu