♥ nhà mặt tiền mỹ đa đông sát bãi tắm mỹ khê, võ nguyên giáp, 124.5m2, ngang 5.2m
Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
21 tỷ 500 triệu
124 m2 (52x24)
8 pn
8 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Nhà Mặt Tiền Mỹ Đa Đông sát Bãi Tắm Mỹ Khê, Võ Nguyên Giáp, 124.5m2, ngang 5.2m+ Bán nhà Mặt Tiền đường Mỹ Đa Đông 12, sát Võ Nguyễn Giáp + Bãi Tắm Mỹ Khê, đi bộ tắm biển 2 phút, khu du lịch nghỉ dưỡng cao cấp, tiện ích hàng đầu, giá trị thực.+ DT: 124.5m2, ngang 5.2m, 2 tầng kiên cố sạch sẽ, hiện đang cho thuê nguyên căn 50tr/th.+ Giá bán mềm nhất khu vực 21.5 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ nhà mặt tiền mỹ đa đông sát bãi tắm mỹ khê, võ nguyên giáp, 124.5m2, ngang 5.2m", có mã số #323488, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu