Nhà đẹp – chính chủ cần bán nhà đường phạm quý thích, phường tân quý, quận tân phú, hcm
Đường Phạm Quý Thích, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
15 tỷ 500 triệu
145 m2 (8x18)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Nhà Đường Phạm Quý Thích, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, HCM
** Diện tích: 145m2(8x18m)** Giá bán: 15,5 tỷ ,thương lượng chính chủ.-Nhà 8x18m hẻm 1 sẹc đường lớn 8m có vỉa hè đủ- Kết cấu: Nhà cấp 4 mới xây có 1 phòng ngủ 1 wc- Vị trí đẹp Ngay chợ Tân Hương- Gần AEON Mall Tân phú- Gần trường học, nhà thờ & các khu vui chơi giải trí…- Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.- Phù hợp Định cư lâu dài- Pháp lý: Đầy đủ, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ chính chủ SĐT : 0778899227 để làm việc trực tiếp.
https://www.youtube.com/watch?v=9y_7JFos_M8
** Diện tích: 145m2(8x18m)** Giá bán: 15,5 tỷ ,thương lượng chính chủ.-Nhà 8x18m hẻm 1 sẹc đường lớn 8m có vỉa hè đủ- Kết cấu: Nhà cấp 4 mới xây có 1 phòng ngủ 1 wc- Vị trí đẹp Ngay chợ Tân Hương- Gần AEON Mall Tân phú- Gần trường học, nhà thờ & các khu vui chơi giải trí…- Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.- Phù hợp Định cư lâu dài- Pháp lý: Đầy đủ, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ chính chủ SĐT : 0778899227 để làm việc trực tiếp.
https://www.youtube.com/watch?v=9y_7JFos_M8
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – chính chủ cần bán nhà đường phạm quý thích, phường tân quý, quận tân phú, hcm", có mã số #323602, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu