????ô tô mặt ngõ thông yên hòa, cầu giấy 50m 7t thang máy xây mới, hơn 17 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ 600 triệu
50 m2 (4x12)
4 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp mặt ngõ phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 7 tầng thang máy, xây mới 100%.
+ Nội thất đẹp long lanh, tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, xem là thích luôn.
+ Ô tô
Bán nhà đẹp mặt ngõ phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 7 tầng thang máy, xây mới 100%.
+ Nội thất đẹp long lanh, tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, xem là thích luôn.
+ Ô tô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô mặt ngõ thông yên hòa, cầu giấy 50m 7t thang máy xây mới, hơn 17 tỷ", có mã số #324526, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu