???? siêu phẩm biệt thự the manor central park - vip đỉnh - thang máy - ở sướng - vị trí đắc địa!
Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
79 tỷ 900 triệu
200 m2 (10x20)
5 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm biệt thự the manor central park - vip đỉnh - thang máy - ở sướng - vị trí đắc địa!", có mã số #316585, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu