????????siêu phẩm nhà mới 3 tầng đường lê thiệt– sát biển -full nội thất
Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
8 tỷ 950 triệu
72 m2 (45x16)
3 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 3 TẦNG ĐƯỜNG LÊ THIỆT– SÁT BIỂN -FULL NỘI THẤT-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất 72m2-Đường 5,5m lề 4m-Công năng : Công năng: Gara ô tô, 3PN, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng BBQ-Tặng Full nội thất Y hình-Vị trí gần đường Đặng Huy Trứ, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần biển và trường học các cấp. tiện ích xung quanh đầy đủGía: 8 tỷ 950
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????siêu phẩm nhà mới 3 tầng đường lê thiệt– sát biển -full nội thất", có mã số #307576, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu