⚠️ tầm hơn 6 tỷ mà có nhà đẹp khu này là quá hiếm ⚠️
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
⚠️ TẦM HƠN 6 TỶ MÀ CÓ NHÀ ĐẸP KHU NÀY LÀ QUÁ HIẾM ⚠️???? Sát Vành đai 3.5???? Gần ga Nhổn???? Cạnh KĐT Hinode???? Nhà đẹp 5 tầng????️ 3 ngủ full đồ???? 10m ra đường lớn???? Khu vực cực kỳ phát triển???? Ở sướng – đầu tư tốt???? Hữu Thảo: 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⚠️ tầm hơn 6 tỷ mà có nhà đẹp khu này là quá hiếm ⚠️", có mã số #322175, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu