???? toà vp khủng mặt phố hoàng cầu, đống đa - 410m2, mt 15m - 2 thang máy, 1 hầm - pccc đầy đủ
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
239 tỷ
410 m2 (15x28)
20 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 410m2, 10 tầng, mặt tiền 15m. Vị trí kim cương trung tâm quận Đống Đa, mặt phố lớn ô tô 2 chiều dừng đỗ ngày đêm, giao thông huyết mạch kết nối cực thuận tiện.
⁃ Thiết kế hiện đại gồm 8 nổi, 1 lửng, 1 hầm, trang bị 2 thang máy và 2 thang bộ. Không gian thông sàn tối ưu, phù hợp làm trụ sở tập đoàn, ngân hàng, trung tâm lớn. Hệ thống PCCC đầy đủ tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá 239 tỷ (có thương lượng).
⁃ Diện tích 410m2, 10 tầng, mặt tiền 15m. Vị trí kim cương trung tâm quận Đống Đa, mặt phố lớn ô tô 2 chiều dừng đỗ ngày đêm, giao thông huyết mạch kết nối cực thuận tiện.
⁃ Thiết kế hiện đại gồm 8 nổi, 1 lửng, 1 hầm, trang bị 2 thang máy và 2 thang bộ. Không gian thông sàn tối ưu, phù hợp làm trụ sở tập đoàn, ngân hàng, trung tâm lớn. Hệ thống PCCC đầy đủ tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá 239 tỷ (có thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 410 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? toà vp khủng mặt phố hoàng cầu, đống đa - 410m2, mt 15m - 2 thang máy, 1 hầm - pccc đầy đủ", có mã số #321134, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu