Hạ giá- sang gấp quán cafe biệt thự 3 tầng – ô chợ dừa, đống đa – giá chỉ 600tr
Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
600 triệu
200 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
HẠ GIÁ- SANG GẤP QUÁN CAFE BIỆT THỰ 3 TẦNG – Ô CHỢ DỪA, ĐỐNG ĐA – GIÁ CHỈ 600TR * Địa chỉ: Cuối ngõ 56 Nguyễn Phúc Lai, Hoàng Cầu – khu dân cư đông đúc, nhiều văn phòng, lưu lượng khách ổn định quanh năm.* Diện tích biệt thự: ~200m²/tầng- Kết cấu: 3 tầng rộng rãi, thoáng đẹp, mặt tiền > 10m- Hiện trạng: Giá thuê cả nhà 35tr, đã cho thuê 2 tầng trên 29tr, còn 6tr tiền nhà. Nhượng nguyên cả nhà. Hợp đồng thuê các tầng trên ngắn hạn có thể tự điều chỉnh
- Không gian setup sẵn, vào là kinh doanh ngay- Có sẵn tệp khách quen (văn phòng + khách thuê tầng trên + workshop)- Có chỗ ở lại, tiện sinh hoạt & quản lý- Không gian sân vườn chill, có hồ cá koi cực đẹp- Phù hợp nhiều mô hình: Bistro, vang, cafe, workshop ...
=> Giá sang nhượng: 600 triệu(Đã bao gồm toàn bộ đồ đạc, trang thiết bị – chỉ việc tiếp quản kinh doanh)
=> Liên hệ chính chủ: 0834 077 088
- Không gian setup sẵn, vào là kinh doanh ngay- Có sẵn tệp khách quen (văn phòng + khách thuê tầng trên + workshop)- Có chỗ ở lại, tiện sinh hoạt & quản lý- Không gian sân vườn chill, có hồ cá koi cực đẹp- Phù hợp nhiều mô hình: Bistro, vang, cafe, workshop ...
=> Giá sang nhượng: 600 triệu(Đã bao gồm toàn bộ đồ đạc, trang thiết bị – chỉ việc tiếp quản kinh doanh)
=> Liên hệ chính chủ: 0834 077 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hạ giá- sang gấp quán cafe biệt thự 3 tầng – ô chợ dừa, đống đa – giá chỉ 600tr", có mã số #321184, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu