2 phút aeon mall - hxh tránh - 51m2 5 tầng chỉ 7.x tỷ
Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
51 m2 (4x12.5)
4 pn
5 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu an ninh, hẻm 7m xe hơi tránh nhau thoải mái, sát mặt tiền. Kết nối nhanh Tân Kỳ Tân Quý, Gò Dầu, Tân Hương, vài phút tới Aeon Mall Tân Phú, cuối tuần mua sắm – xem film – ăn uống cực tiện.
Diện tích: 51m2
Kết cấu 5 tầng kiên cố gồm gara để xe rộng, phòng khách thoáng, bếp, nhiều phòng ngủ, WC đầy đủ, sân thượng trồng cây hóng gió cực chill.
Nhà sáng thoáng, phù hợp ở gia đình đông người, vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê giữ tiền tốt.
Sổ vuông A4, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích: 51m2
Kết cấu 5 tầng kiên cố gồm gara để xe rộng, phòng khách thoáng, bếp, nhiều phòng ngủ, WC đầy đủ, sân thượng trồng cây hóng gió cực chill.
Nhà sáng thoáng, phù hợp ở gia đình đông người, vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê giữ tiền tốt.
Sổ vuông A4, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2 phút aeon mall - hxh tránh - 51m2 5 tầng chỉ 7.x tỷ", có mã số #321620, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu